PRA/802100/M/125 | Xi lanh khí nén Norgren | Đại lý phân phối Norgren tại Việt Nam
Nhà cung cấp:
Đại lý phân phối Norgren tại Việt Nam
Xuất xứ:
Đức - Germany
Đại lý Norgren tại Việt Nam
Xi lanh khí nén Norgren | Cylinders Norgren
Xi lanh khí nén là gì?
Cấu tạo chính của xi lanh khí nén
xi lanh khí nén gồm có 3 bộ phận chính:
  1. Thân tr và pít tông ( Barrel and Piston )
  2. Trc pít tông ( Piston Rod )
  3. Các l cp và thoát khí ( Cap-end port and Rod-end port )
Các xi lanh có kích thước rất đa dạng tùy vào nhu cầu sử dụng từ các xi lanh khí nén nhỏ 25 mm cho đến các xi lanh khí nén lớn 1000 mm.
Phân loại xi lanh khí nén
Dưới dây là những dòng Cylinders Norgren mà chúng tôi đang phân phối:
Item: PRA/802100/M/125   Item: PRA/802100/M/50   Item: PRA/802125/M/100   Item: PRA/802080/M/80
Standard: ISO 15552   Standard: ISO 15552   Standard: ISO 15552   Standard: ISO 15552
Stroke length: 125 mm   Stroke length: 50 mm   Stroke length: 100 mm   Stroke length: 80 mm
Port size: G1/2   Port size: G1/2   Port size: G1/2   Port size: G3/8
Cylinder diameter: 100 mm   Cylinder diameter: 100 mm   Cylinder diameter: 125 mm   Cylinder diameter: 80 mm