RA/802040/M/80 | Xi lanh khí nén Norgren | Đại lý phân phối Norgren tại Việt Nam
Nhà cung cấp:
Đại lý phân phối Norgren tại Việt Nam
Xuất xứ:
Châu Âu - EU
Đại lý Norgren tại Việt Nam
Xi lanh khí nén Norgren | Cylinders Norgren
Xi lanh khí nén là gì?
Cấu tạo chính của xi lanh khí nén
xi lanh khí nén gồm có 3 bộ phận chính
Thân tr và pít tông ( Barrel and Piston )
Tr
c pít tông ( Piston Rod )
Các l
cp và thoát khí ( Cap-end port and Rod-end port )
Các xi lanh có kích thước rất đa dạng tùy vào nhu cầu sử dụng từ các xi lanh khí nén nhỏ 25 mm cho đến các xi lanh khí nén lớn 1000 mm.
Phân loại xi lanh khí nén
Dưới dây là những dòng Cylinders Norgren mà chúng tôi đang phân phối:
Standard: ISO 15552 Standard: ISO 15552 Standard: ISO 15552 Standard: ISO 15552 Standard: ISO 15552
Stroke length: 80 mm Stroke length: 125 mm Stroke length: 80 mm Stroke length: 400 mm Stroke length: 320 mm
Port size: G1/4 Port size: G1/2 Port size: G1/4 Port size: G1/4 Port size: G3/8
Cylinder diameter: 40 mm Cylinder diameter: 100 mm Cylinder diameter: 50 mm Cylinder diameter: 50 mm Cylinder diameter: 80 mm