Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-P206A - Đại lý Moxa

Nhà cung cấp:
Đại lý Moxa
Xuất xứ:
Đài Loan
Tình trạng:
Mới 100%
Bảo hành:
12 Tháng

Đại lý Moxa - Nhà cung cấp thiết bị hãng Moxa

Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-P206A - Đại lý Moxa

Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-P206A series, Bộ chuyển mạng Ethernet 6 cổng EDS-P206A series, Swith chuyển mạng công nghiệp Ethernet 6 port, công tắc chuyển mạng công nghiệp Ethernet EDS-P206A Series.

Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-P206A - Đại lý Moxa

Tính năng và lợi ích của Ethernet EDS-P206A 6 Port

  • IEEE 802.3af / tại các cổng kết hợp PoE và Ethernet tương thích

  • Công suất lên tới 30W trên mỗi cổng PoE

  • Đầu vào nguồn dự phòng 12/24/48 VDC

  • Phát hiện và phân loại điện năng tiêu thụ thông minh

  • Đầu vào nguồn VDC dự phòng

  • Nhiệt độ hoạt động -40oC đến 75oC

Thông số kỹ thuật

Ethernet Interface

  • 10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector) EDS-P206A-4PoE Series: 2 EDS-P206A-4PoE-M-SC/M-ST/S-SC Series: 1

  • 100BaseFX Ports (multi-mode SC connector) EDS-P206A-4PoE-M-SC Series: 1 EDS-P206A-4PoE-MM-SC Series: 2

  • 100BaseFX Ports (multi-mode ST connector) EDS-P206A-4PoE-M-ST Series: 1 EDS-P206A-4PoE-MM-ST Series: 2

  • 100BaseFX Ports (single-mode SC connector) EDS-P206A-4PoE-S-SC/P206A-4PoE-S-SC-T: 1 EDS-P206A-4PoE-SS-SC/P206A-4PoE-SS-SC-T: 2

  • PoE Ports (10/100BaseT(X), RJ45 connector) 4

  • Standards IEEE 802.3 for 10BaseTIEEE 802.3af/at for PoE/PoE+ output IEEE 802.3x for flow controlIEEE 802.3u for 100BaseT(X)

Switch Properties

  • Packet Buffer Size 768 kbits

  • MAC Table Size 2 K

  • Processing Type Store and Forward

Power Parameters

  • Input Current 5.55 A @ 24 VDC

  • Connection 1 removable 4-contact terminal block(s)

  • Operating Voltage 12 to 57 VDC

  • Input Voltage 12/24/48 VDC, Redundant dual inputs

  • Power Budget Max. 120 W for total PD consumption Max. 30 W for each PoE port

  • Power Consumption (Max.) Max. 13.2 W full loading without PDs’ consumption

  • Reverse Polarity Protection Supported

  • Overload Current Protection Supported

Ethernet EDS-205 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-205A Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-208 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-208A Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-210 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-210A Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-G205 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-G205A Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-P206 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-305 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-308 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-309 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-316 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-G308 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Ethernet EDS-P308 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

EthernetTN-5305 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

EthernetTN-5308 Series

Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Bình luận của bạn
*
*
*
*
 Captcha
Chia sẻ:
Danh mục sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    5
  • Hôm nay:
    271
  • Tuần này:
    9783
  • Tuần trước:
    11861
  • Tháng trước:
    20510
  • Tất cả:
    398981

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

Địa chỉ: Số 1, Đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp.HCM.

Nhân viên tư vấn: Mr Thanh

Hotline: 0917 410 069 - 0972 182 449

Skype: live:thanh.tmpvn

Email: sale17@tmpvietnam.com

Website: www.tmpvietnam.com

MẠNG XÃ HỘI :  Thông tin cuối website Thông tin cuối website Thông tin cuối website Thông tin cuối website

© 2018 Tang minh Phat , all rights reserved.