Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-316 Moxa - Đại lý Moxa

Xuất xứ:
Đài Loan
Tình trạng:
Mới 100%
Bảo hành:
12 Tháng

Đại lý Moxa - Nhà cung cấp thiết bị hãng Moxa

Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-316 Moxa - Đại lý Moxa

Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-316 MOXA, Swith chuyển mạng công nghiệp Ethernet 16 Port, Bộ chuyển mạng Ethernet EDS-316 16 Port.

Thiết bị chuyển mạng Ethernet EDS-316 Moxa - Đại lý Moxa

Tính năng và tiện ích của Ethernet EDS-316 Series

  • Cảnh báo đầu ra rơle khi mất điện và báo động ngắt cổng

  • Phát sóng bảo vệ bão

  • Nhiệt độ hoạt động -40oC đến 75oC

Thông số kỹ thuật Ethernet EDS-316 Series

Input/Output Interface

  • Alarm Contact Channels 1 relay output with current carrying capacity of 1 A @ 24 VDC

Ethernet Interface

  • 10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector)

  1. EDS-316 Series: 16

  2. EDS-316-MM-SC/MM-ST/MS-SC/SS-SC Series

  3. EDS-316-SS-SC-80: 14

  4. EDS-316-M-SC/M-ST/S-SC Series: 15

  • All models support:

  1. Auto negotiation speed

  2. Full/Half duplex mode

  3. Auto MDI/MDI-X connection

  • 100BaseFX Ports (multi-mode SC connector)

  1. EDS-316-M-SC: 1

  2. EDS-316-M-SC-T: 1

  3. EDS-316-MM-SC: 2

  4. EDS-316-MM-SC-T: 2

  5. EDS-316-MS-SC: 1

  • 100BaseFX Ports (multi-mode ST connector)

  1. EDS-316-M-ST Series: 1

  2. EDS-316-MM-ST Series: 2

  • 100BaseFX Ports (single-mode SC connector)

  1. EDS-316-MS-SC, EDS-316-S-SC Series: 1

  2. EDS-316-SS-SC Series: 2

  • 100BaseFX Ports (single-mode SC connector, 80 km)

  1. EDS-316-SS-SC-80: 2

Power Parameters

  • Input Current

  1. Non-fiber models: 0.34 A @ 24 VDC

  2. Fiber models: 0.4 A @ 24 VDC

  • Connection: 1 removable 6-contact terminal block(s)

  • Operating : Voltage 9.6 to 60 VDC

  • Input Voltage: 12/24/48 VDC, Redundant dual inputs

  • Reverse Polarity Protection: Supported

  • Overload Current Protection: Supported

Ethernet EDS-205 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-205A Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-208 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-208A Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-210 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-210A Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-G205 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-G205A Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-P206 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-305 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-308 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-309 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-316 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-G308 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
Ethernet EDS-P308 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
EthernetTN-5305 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam
EthernetTN-5308 Series
Đại lý Moxa - Moxa Vietnam

Bình luận của bạn
*
*
*
*
 Captcha
Chia sẻ:
Danh mục sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    7
  • Hôm nay:
    1808
  • Tuần này:
    6058
  • Tuần trước:
    14717
  • Tháng trước:
    19397
  • Tất cả:
    625971

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

Địa chỉ: Số 1, Đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp.HCM.

Nhân viên tư vấn: Mr Thanh

Hotline: 0917 410 069 - 0972 182 449

Skype: live:thanh.tmpvn

Email: sale17@tmpvietnam.com

Website: www.tmpvietnam.com

MẠNG XÃ HỘI :  Thông tin cuối website Thông tin cuối website Thông tin cuối website Thông tin cuối website

© 2018 Tang minh Phat , all rights reserved.